Ƙasashen Larabawa sun yi fatali da kafa gwamnatoci biyu a Sudan
Ƙungiyar Ƙasashen Larabawa ta Arab League ta jadadda cewa duk wani yunƙuri na samar da wata gwamnati a Sudan ya […]
Ƙungiyar Ƙasashen Larabawa ta Arab League ta jadadda cewa duk wani yunƙuri na samar da wata gwamnati a Sudan ya […]
Mali da Nijar sun ƙulla yarjejeniyar wadata yankunan arewacin Mali da isashen makamashin man fetur bayan da dangantaka tsakaninta da
Gwamnatin Jihar Kano ta kaddamar da gangami yaki da cutar Shan inna na shekarar 2025 a fadar Hakimin Warawa da
Jami’in yada labarai na hukumar, Abdullahi Sani Sulaiman, wanda ya bayyana hakan a cikin wata sanarwa a ranar Talata, ya
Hukumar Alhazai ta Ƙasa (NAHCON), ta samu nasarar jigilar mahajjata 32,549 zuwa ƙasar Saudiyya domin gudanar da Hajjin 2025. An
Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!